calibre - en to mr translation catalogue (216 entries)

en:  index:
mr:  सूची:

en:  seconds
mr:  सेकंद

en: &Next
mr: पुढील

en: &Previous
mr: मागील

en: &Series:
mr: शृंखला

en: A
mr: अ

en: Add books
mr: पुस्तक शामिल करा

en: Add books to calibre
mr: calibre मध्ये पुस्तके सामील करा

en: Add books to library
mr: पुस्तक ग्रंथालयामध्ये शामिल करा

en: Add to library
mr: ग्रंथालयामध्ये शामिल करा

en: Add your own columns
mr: तुमच्यानुसार मजकूर स्तंभ तयार करा

en: Add/remove your own columns to the calibre book list
mr: calibre च्या पुस्तक सूची मध्ये तुमच्यानुसार मजकूर स्तंभ तयार करा

en: Added
mr: शामिल केले

en: Adding books
mr: पुस्तके समाविष्ट करत आहे

en: Adding failed
mr: शामिल करत आले नाही

en: Adding...
mr: शामिल करत आहे...

en: Always
mr: नेहमी

en: Archives
mr: संग्रह

en: Are you sure?
mr: तुम्हाला खात्री आहे?

en: Are your sure?
mr: तुम्हाला खात्री आहे?

en: Author
mr: लेखक

en: Author(s)
mr: लेखक

en: Authors
mr: लेखक

en: Authors:
mr: लेखक:

en: Base
mr: पाया

en: Book
mr: पुस्तक

en: Book Cover
mr: पुस्तक मुखपृष्ठ

en: Book Details
mr: पुस्तकाचा तपशील

en: Books
mr: पुस्तके

en: Books by same author
mr: या लेखकाची इतर पुस्तके

en: Books by this publisher
mr: या प्रकाशनाची इतर पुस्तके

en: Books in this series
mr: या शृंखलेतील पुस्तके

en: C
mr: क

en: Cannot convert
mr: रुपांतर करू शकत नाही

en: Cannot delete
mr: नष्ट करू शकत नाही

en: Cannot delete books
mr: पुस्तके नष्ट करू शकत नाही

en: Cannot read
mr: वाचू सहजत नाही

en: Cannot view
mr: बघू शकत नाही

en: Catalog
mr: पुस्तक सूची

en: Catalog generated.
mr: ग्रंथसूची तयार केली

en: Catalog options
mr: पुस्तकसूची पर्याय

en: Category name:
mr: वर्गावारीचे नाव:

en: Changed metadata
mr: बदललेला मेटाडाटा

en: Choose Files
mr: फाइल निवडा

en: Choose location for calibre library
mr: calibre ग्रंथालयासाठी स्थळ निवडा

en: Column &heading
mr: स्तंभाचे नाव

en: Common Options
mr: नेहेमीचे पर्याय

en: Confirm before deleting
mr: नष्ट करण्यापूर्वी पुष्टी करा

en: Control how calibre exports files from its database to disk when using Save to disk
mr: calibre फाईल आपल्या database मधून disk वर कसे लिहील याचे पर्याय निवडा

en: Control how calibre reads metadata from files when adding books
mr: पुस्तके समाविष्ट करताना संबंधित मजकूर कसा वाचावा यासाठी पर्याय निवडा

en: Control how calibre transfers files to your ebook reader
mr: तुमच्या ebook reader वर पुस्तके कशी पाठवली जातील यासाठी पर्याय निवडा

en: Conversion
mr: रुपांतर

en: Conversion Input
mr: रुपांतर आदान

en: Conversion Output
mr: रुपांतर प्रदान

en: Convert
mr: रुपांतर

en: Convert books
mr: पुस्तकांचे रुपांतर करा

en: Copied
mr: प्रत तयार केली

en: Copy
mr: प्रत तयार करा

en: Copy to library
mr: ग्रंथालयात प्रत तयार करा

en: Copyright
mr: प्रकाशन हक्क

en: Could not read cover
mr: पृष्ठ वाचू शकत नाही

en: Could not read metadata
mr: मेटाडाटा वाचू शकत नाही

en: Could not save some books
mr: काही पुस्तके शामिल करता आली नाही

en: Cover
mr: पृष्ठ

en: Create a PMLZ archive containing the PML file and all images in the directory pmlname_img or images. This plugin is run every time you add a PML file to the library.
mr: सर्व निगडीत pml  फाईल व चित्र (pmlname_img /images folder) वापरून pmlz फाईल बनवा. प्रत्येक वेळी, नवीन pml फाईल तुमच्या library (सूची) मध्ये समावेशित केली की हे plugin चालते.

en: Create a TXTZ archive when a TXT file is imported containing Markdown or Textile references to images. The referenced images as well as the TXT file are added to the archive.
mr: txt  फाईल (ज्यामध्ये Markdown or Textile references to images आहेत ) समावेशित केली की txtz फाईल बनवा. सर्व निगडीत चित्र व मजकूर (txt  फाईल ) या txtz मध्ये समावेशित असतील.

en: Creator
mr: निर्माता

en: Customize the toolbars and context menus, changing which actions are available in each
mr: तुम्च्यानुसार टूलबार व उपलभ्द  मेन्यू शी निगडीत क्रिया बदला

en: Customize the way searching for books works in calibre
mr: calibre कोणत्या प्रकारे पुस्तकांमध्ये शोधते ते बदला

en: D
mr: ड

en: Date
mr: दिनांक

en: Dedication
mr: अर्पण

en: Delete books from device
mr: उपकरणावरून पुस्तके नष्ट करा

en: Device:
mr: उपकरण:

en: Does absolutely nothing
mr: काहीच करत नाही

en: Download books from device
mr: उपकरणावरून पुस्तक डाउनलोड करा

en: E
mr: ई

en: E-book options
mr: ई-पुस्तक पर्याय

en: E-book:
mr: ई-पुस्तक

en: EPUB Books
mr: EPUB पुस्तके

en: Extract cover from comic files
mr: कॉमिक पुस्तकाच्या फाईल चे पहिले पृष्ट वापरा

en: F
mr: फ

en: File Size
mr: फाइल आकार

en: File type
mr: फाईल प्रकार

en: Footnotes
mr: तळटीपा

en: Generate catalog
mr: पुस्तकसूची तयार करा

en: Get device information
mr: उपकरणाची माहिती मिळावा

en: Get list of books on device
mr: उपकरणावरील पुस्तकांची यादी मिळावा

en: Getting list of books on device...
mr: उपकरणावरील पुस्तकांची यादी घेत आहे...

en: Glossary
mr: शब्दसूची

en: HTML Books
mr: HTML पुस्तके

en: Help
mr: मदत

en: High
mr: उच्च

en: I
mr: मी

en: Import/Export
mr: आयात / निर्यात

en: Index
mr: सूची

en: Input Options
mr: input पर्याय

en: Job &priority:
mr: कार्य प्राथमिकता

en: Kindle options
mr: किंडल विकल्प

en: Kovid Goyal
mr: कोविड गोयल

en: LIT Books
mr: LIT पुस्तके

en: LRF Books
mr: LRF पुस्तके

en: Large
mr: मोठे

en: List of Illustrations
mr: उदाहरन सूची

en: List of Tables
mr: कोष्टकांची यादी

en: Look and Feel
mr: दृश्य अनुभूती

en: Low
mr: कमी

en: M
mr: म

en: MOBI Books
mr: MOBI पुस्तके

en: Main Memory
mr: मुख्य स्मरणिका

en: Main memory
mr: मुख्य स्मरणिका

en: Match all
mr: सर्व जुळवा

en: Match any
mr: कोणतेही जुळवा

en: Medium
mr: मध्यम

en: Merge Options:
mr: एकत्रीकरण पर्याय

en: Metadata download
mr: मेटाडाटा डाउनलोड

en: Metadata plugboards
mr: संबंधित मजकुरासाठी plugboards

en: Metadata reader
mr: मेटाडाटा वाचक

en: Metadata writer
mr: मेटाडाटा लेखक

en: Multiple Books Selected
mr: अनेक पुस्तके निवडली

en: My Books
mr: माझी पुस्तके

en: Narrow
mr: अरुंद

en: Never
mr: कधीच नाही

en: News
mr: वार्ता

en: News:
mr: वार्ता:

en: No
mr: नाही

en: No book files found
mr: कोणतेही पुस्तक सापडले नाही

en: No book selected
mr: पुस्तक निवडलेले नाही

en: No books
mr: पुस्तके नाही

en: No books found
mr: कोणतेही पुस्तक सापडले नाही

en: No books selected
mr: पुस्तक निवडलेले नाही

en: No books to delete
mr: नष्ट करण्यासाठी पुस्तके नाही

en: No column has been selected
mr: कोणताही स्तंभ निवडलेला नाही

en: No column selected
mr: कोणताही स्तंभ निवडलेला नाही

en: No cover found
mr: पृष्ठ सापडले नाही

en: No detailed info available
mr: तपशील उपलब्ध नाही

en: No details available.
mr: तपशील उपलब्ध नाही

en: No device
mr: कोणतेही उपकरण नाही

en: No library found
mr: कोणतेही ग्रंथालय सापडले नाही

en: No permission
mr: परवानगी नाही

en: None
mr: काहीच नही

en: Normal
mr: सामान्य

en: Not allowed
mr: परवानगी नाही

en: Notes
mr: टिपा

en: Number
mr: अंक

en: O
mr: ओ

en: Original metadata
mr: मूळमेटाडाटा

en: Output Options
mr: output पर्याय

en: PDB Output
mr: PDB प्रदान

en: PDF Books
mr: PDF पुस्तके

en: PDF Input
mr: PDF आदान

en: PDF Output
mr: PDF प्रदान

en: PDF Version
mr: PDF आवृत्ती

en: Page
mr: पान

en: Pages
mr: पृष्ठसंख्या

en: Preface
mr: लेखकाचे मनोगत

en: Preferences
mr: पसंती

en: Producer
mr: निर्माता

en: Published
mr: प्रकाशित

en: Publisher
mr: प्रकाशक

en: Publishers
mr: प्रकाशक

en: RB Output
mr: RB प्रदान

en: Read metadata from %s files
mr: %s  फाईल मधले संबंधित मजकूर वाचा

en: Read metadata from ebooks in RAR archives
mr: RAR   फाईल मधल्या इलेक्ट्रोनिक पुस्तकातला  संबंधित मजकूर वाचा

en: Read metadata from ebooks in ZIP archives
mr: ZIP   फाईल मधल्या इलेक्ट्रोनिक पुस्तकातला  संबंधित मजकूर वाचा

en: Remove books
mr: पुस्तके नष्ट करा

en: Remove selected books
mr: निवडलेली पुस्तके नष्ट करा

en: Removing books from device...
mr: उपकरणावरील पुस्तके नष्ट करीत आहे...

en: Rights
mr: हक्क

en: S
mr: स

en: Saving books to disk
mr: पुस्तके disk  वर लिहा

en: Searching
mr: शोधत आहे

en: Searching for books
mr: पुस्तके शोधात आहे

en: Selected column is not a user-defined column
mr: निवडलेला स्तंभ वापरकर्त्याने निर्माण केलेला नाही

en: Send collections to device
mr: उपकरणाला संग्रह पाठवा

en: Send metadata to device
mr: उपकरणाला मेटाडाटा पाठवा

en: Sending books to devices
mr: पुस्तके या संगणकाला जोडलेल्या devices ना पाठवली जात आहेत

en: Series:
mr: शृंखला:

en: Set conversion options common to all formats
mr: सर्व formats साठी एक समान पर्याय वापरा

en: Set conversion options specific to each input format
mr: प्रत्येक input नुसार रुपांतर पर्याय बदला

en: Set conversion options specific to each output format
mr: प्रत्येक output format साठी रुपांतर पर्याय वेगळे ठेवा

en: Set metadata from %s files
mr: %s फाईल मधला   मजकूर वापरून संबंधित मजकूर तयार करा

en: Set metadata in %s files
mr: %s फाईल मध्ये  संबंधित मजकूर लिहा

en: Show book details
mr: पुस्तकाचा तपशील दाखवा

en: Sidebar
mr: साईडपट्टी

en: Similar books...
mr: यासमान पुस्तके

en: Small
mr: लहान

en: Sort by average rating
mr: मूल्यांकनानुसार क्रमवारी

en: Sort by name
mr: नावानुसार क्रमवारी

en: Sort by popularity
mr: लोकप्रियतेनुसार क्रमवारी

en: Split Options:
mr: विभक्तीकरण पर्याय

en: Subject
mr: विषय

en: TXT Input
mr: TXT आदान

en: Text books
mr: Text पुस्तके

en: This may take a few minutes
mr: याला काही मिनिटे लागू शकतात

en: Timestamp
mr: कालमुद्रा

en: Title Page
mr: मुख्यपृष्ठ

en: Toolbar
mr: टूलबार

en: Topaz books
mr: Topaz पुस्तके

en: Unknown
mr: अज्ञात

en: Unnamed
mr: अनामिक

en: Unrated
mr: अतारांकित

en: Uploading books to device.
mr: पुस्तकांची प्रत उपकरणावर तयार करीत आहे...

en: Use library only
mr: फक्त ग्रंथालय वापरा

en: View
mr: दृश्य

en: Wide
mr: रुंद

en: Yes
mr: हो

en: Yes/No
mr: हो/नाही

en: You
mr: तुम्ही

en: created by Kovid Goyal
mr: कोविड गोयालद्वारा निर्मित

en: finished
mr: पूर्ण झालेले

en: input
mr: आदान

en: options
mr: पर्याय

en: selected to send
mr: पाठवण्यासाठी निवडलेले

en: star(s)
mr: तारांकन

en: version
mr: आवृत्ती
